Menene ƙarfin doki na injin daskarewa na kwantena masu sanyi?

Ƙarfin firji na kwantena masu sanyi iri ɗaya ne, amma ya zama dole a bambanta tsakanin adana sabo da daskarewa.Ƙarfin firji yana kusan 11kw lokacin adana sabo yana sama da digiri 0, kuma kusan 7kw lokacin daskarewa - digiri 18.
Wutar lantarki don akwati 40 'mai firiji
30P kwampreso, 16 square na USB.
40 babban injin daskarewa: girman ciki shine 11.62m × 2.29m × 2.50m / babban nauyin rarraba kaya shine 22t / ƙarar shine 67m3.

Samfuran masu ɗaukar hoto na Reefer, samfuran thermo king, samfuran Copeland sun shahara sosai.
Akwai nau'ikan kwantena masu firiji iri biyu: na waje da na ciki.Za a iya daidaita zafin jiki daga -60 ℃ zuwa + 30 ℃.
Ginin da aka gina a ciki zai iya fara firiji a lokacin da ake so a lokacin sufuri don kiyaye akwati a yanayin da aka ƙayyade;Nau'in na waje dole ne ya dogara da firij da aka sanye a kan motocin kwantena na musamman, jiragen ruwa da tashoshin yadi na musamman don yin sanyi.Wannan akwatin ya dace da jigilar man shanu, cakulan, kifin daskararre, madara mai laushi, margarine, da dai sauransu a lokacin rani.
Lokacin da aka yi amfani da kwantena masu sanyi don jigilar kayan daskararre, zafin jiki ba zai zama sama da -18 ℃ ba.

Ana amfani da kompressors mai ɗaukar hoto 06DR241BCC06C0 ko'ina.

Gabaɗaya, matsakaicin matsakaicin yanayin sanyaya na akwati mai sanyin ƙafa shine 31.3 ℃/h (kwanciyar fanko);Koyaya, bayan lodawa, saboda babban ƙarfin zafi na kaya, saurin sanyaya zai ragu sosai, wani lokacin yana ɗaukar 15-16h don saduwa da buƙatun zafin jiki.Idan yawan zafin jiki mai shigowa yana da girma, yana ɗaukar 2-3d don isa ga yanayin da aka saita.kwantena compressors duk samfurin lambobi suna samuwa.
Gudun hawan zafin jiki da faɗuwa a cikin kwandon firiji yana da alaƙa da kayan da aka ɗora a cikin akwati.Lokacin da zafin jiki ya kai iyakar saiti na - 18 ℃± 3 ℃, za a kiyaye zafin jiki a cikin akwati.Koyaya, za'a iya amfani da wannan dabarar da za'a iya amfani da ita azaman madaidaicin ƙimar don ƙididdige yawan zafin jiki lokacin da ba'a sanya firiji ba.
1. Cooling kaya (ba tare da samun iska) 0.0054 * (tw tn) ℃/h
2. Daskararre kaya 0.0067 * (tw tn) ℃/h
Inda tw da tn sune zafin jiki na waje da zafin jiki a cikin akwatin ℃ bi da bi.

Reefer compressors, Marine compressors, 40ft kwantena compressors a hannun jari.

 


Lokacin aikawa: Dec-05-2022